10A7 TRƯỜNG THPT THỊ XÃ QUẢNG TRỊ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

10A7 TRƯỜNG THPT THỊ XÃ QUẢNG TRỊ

CHÀO MỪNG BẠN ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN HỌC SINH 10A7

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cách nhận biết mail mình là gốc Việt Nam hay không

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Cách nhận biết mail mình là gốc Việt Nam hay không Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách nhận biết mail mình là gốc Việt Nam hay không   Cách nhận biết mail mình là gốc Việt Nam hay không EmptySat Nov 21, 2009 9:59 pm

Trong khi đăng kí vào diễn đàn 10A7 hay mọi diễn đàn, website khác. Mọi người thường không nhận được email kích hoạt từ ban quản trị forum >> mọi người thắc mắc. Lý do là bạn đã nhập sai email của bạn, tại sao lại nhập sai?
Các bạn thường nhầm tưởng rằng email của bạn có dạng admin @yahoo.com nhưng nhầm rùi bạn ơi, tùy thuộc vào yahoo bạn gốc Việt hay Trung Quốc, Mỹ, Anh...Nếu là yahoo quốc tế thì bạn chỉ viêc điền email là admin @yahoo.com còn đối với yahoo gốc Việt thì phải là admin @yahoo.com.vn
Cách kiễm tra yahoo mình thuộc gốc nào, bạn có thể vào email hoăc thông tin tài khoản của bạn [You must be registered and logged in to see this link.] , [You must be registered and logged in to see this link.] . Sau khi login xông thì bạn xem ngôn ngữ trong hộp mail ( hoặc hộp thông tin của bạn) của bạn là gì. Nếu là tiếng Việt thì đó là yahoo gốc việt còn tiếng anh là yahoo quốc tê, TQ là gốc TQ.....Bạn nhớ đăng kí cho đúng mail nha. sunny
https://10a7.1talk.net

Cách nhận biết mail mình là gốc Việt Nam hay không
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tập đoàn công nghệ cao hàng đầu thế giới mở rộng hoạt động ở Việt Nam cần tuyển nhân sự
» Cách gửi danh sách messenger cho bạn bè
» Cách tạo voice chat
» IDM crack mọi phiên bản+Việt hóa
» Cách treo nick yahoo 24/24